A2 THPT BO HA_fOrever lOve
Chào mừng bạn đã đến với A2 Bố Hạ Royal!. Hãy đăng ký là thành viên để xem được các box hay và thú vị trong 4rum nhé.Chúc vui vẻ!

A2! KEEP SMILING TOGETHER !
Chào mừng bạn đã đến với A2 Bố Hạ Royal!. Hãy đăng ký là thành viên để xem được các box hay và thú vị trong 4rum nhé.Chúc vui vẻ!

A2! KEEP SMILING TOGETHER !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`•¸•´¯) A2 THPT BỐ HẠ (¯`•¸•´¯)

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Happy birthday to Yến-Bắc-Cường-Đạt Bò-Phú Tít

http://a2kute.friendhood.net/forum-f20/topic-t136.htm#315
Nội Quy 4rum!
 http://a2kute.friendhood.net/forum-f1/topic-t1.htm
Tuyn Nhân Tài cho 4rum ^^
http://a2kute.friendhood.net/forum-f1/topic-t2.htm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Góp ý cho phần cứng của 4frum !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
anhhaibp
Mod
Mod
anhhaibp

Đẳng cấp ^^ : 10

Góp ý cho phần cứng của 4frum ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý cho phần cứng của 4frum !   Góp ý cho phần cứng của 4frum ! Clock-iconMon Mar 22, 2010 3:41 pm

Anhhai chưa bao giờ làm admin, hì, nhưng cũng mạo muội có mấ dòng góp ý như sau :
Phương có vào trang : anhsaoxanh.net chưa, nếu chưa thì admin vào coi thử họ bố cục trang xem.
Nếu họ có 2 hàng tiêu đề cho mỗi bài viết thuộc cái thể loại khác nhau .
Chúng ta chỉ cho họ biết tiêu đề bài viết thui, còn nếu như mang cả nội dung ra như cột bên trái hiện nay là hơi “ dài “.
Theo anhhai thì bỏ hết bố cục trước đi, làm như ánh sao xanh và các forum hiện nay ấy:
Ta có 2 hàng thư mục 2 bên, 1 bên là học tập, 1 bên là vui chơi , giải tri, thần tượng, tin tức,…
ở giữa là thông tin bài viết, chứ ko như trước là muốn xem 1 thư mục nào là phải về trang cũ, rất là lộn xộn đúng ko !
NÓI THẾ NÀO CHO PÉ PHƯƠNG HIỂU DC NHỈ :
Mỗi 1 thư mục (VD như “thần dân A2” chẳng hạn), sẽ thành cột dọc, có topz hiển thị 5 bài gần đây,
Nếu muốn coi tất cả thì nhấn chuột vào tên thư mục, sẽ tự động sổ xuống tất cả các bài viết theo hàng dọc .
Chúng ta có 1 trang giấy và 2 cái lề, như anhsaoxanh.net zay rất gọn cho tầm nhìn.
Ngoài các thư mục mà chúng ta sẵn có sẽ có thêm quy tăc hoạt động ở hàng đầu tiên bên trái, phía dưới là 1 topx chữ chạy 5 bài viết gần đây nhất,
Dưới cùng của forum cũng nên có 1 phần chuyển tiếp các thư mục như hiện nay, tạo sự dễ dàng cho các thành viên.
Hỏi nhỏ admin nhé, ta có thể làm nhạc nền cho từng thư mục dc ko, mỗi thư mục sẽ có 1 bài hát riêng đặ chưng cho thư mục đó . sẽ rất sáng tạo, tạo cảm xúc cho các thự mục, Very Happy
cái Top posters kia nên cho xuống bên phải đi,
Còn mấy cái quảng cáo bài viết to đùng đầu rum kia nên cho xuống bên lề trái đi heng.
Cái dòng thông báo lỗi kia nhìn ghê quá, chúng ta mở forum có đăng nên google mà, đau phải mỗi A2 đâu, có ai muốn vào làm thành viên 1 cái forum đang bị lỗi chứ. Dù lần đầu tiên nhìn thấy là họ đã muốn thoát ra rồi, chứ nói đến làm thành viên, đúng ko nào.
Còn chuyện photoshop, anhhai cũng đang tự học nó ở nhà, có gì hả phương .
Mún chỉnh sửa ảnh của mình hả công chúa kẹo quéo :O
afro
lollipop_kbj
Admin
Admin
lollipop_kbj

Đẳng cấp ^^ : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho phần cứng của 4frum !   Góp ý cho phần cứng của 4frum ! Clock-iconSun Mar 28, 2010 8:18 am

giao diện của anhsaoxanh nhìn tương đối thoáng, nhưng em nghĩ 4rum mình ko phải web nhạc nên để giao diện thế này thì hợp lí hơn....em đã xem qua những 4rum khác, họ cũng để giao diện như rum mình.
còn chuyện tạo nhạc cho từng box, cái này em cũng đã nghĩ đến, nhưng anhhai thử nghĩ mà xem, hầu hết các 4rum đều ko tạo nhạc cho các box, có thể có 1 số diễn đàn để mà em ko bik, nhưg em nghĩ lý do họ ko tạo nhạc riêng cho mỗi box là vì thời gian load sẽ rất chậm.
Ảnh của em khỏi cần chỉnh sửa Laughing ...em định hỏi xem anhhai bik dùng photoshop ko để làm banner cho 4rum hộ em
http://a2kute.friendhood.net
anhhaibp
Mod
Mod
anhhaibp

Đẳng cấp ^^ : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho phần cứng của 4frum !   Góp ý cho phần cứng của 4frum ! Clock-iconSun Mar 28, 2010 1:25 pm

uhm cái nảy để anhhai nghiên cứu nhưng cái biểu ngữ kia cũng baby mà, có điều làm cho nó chuyễn động thì sẽ bắt mắt hơn nhỉ Neutral
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho phần cứng của 4frum !   Góp ý cho phần cứng của 4frum ! Clock-icon

Góp ý cho phần cứng của 4frum !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tất cả chúng ta đều có 1 phần cứng giống nhau, chỉ khác ở cái phần "Mìm"...
» Góp ý cho phần mềm cuả 4fum @
» có bao nhiu phản ứng hoá học đây .
» các mem cùng trả lời câu này nhé...
» .*..Nào mik` cùng nhe răng....^_^ *